// add yoast seo Breadcum to post // End add Breadcum
Ẩm Thực

Mừng Bạn Thân Từ Thành Phố Về Thăm Mái Lá và Ăn Tết Với Món Cháo Gà Gỏi Chuối Cây ATML &Family T92

Lời ngỏ:

Chuyên mục Ẩm thực của chúng tôi giới thiệu tới các bạn những bài viết, video chuyên ẩm thực Việt Nam. Từ ẩm thực Phía Bắc đến ẩm thực Phía nam trải dài trên mảnh đất hình chữ S ngàn năm văn Hiến này. Chắt lọc những tinh hoa ẩm thực Việt.

Hãy để lại 1 bình luận và chia sẻ bài viết này nếu bạn thấy hữu ích

dulichcualo123.com xin cảm ơn!

See also  Huế - Vẻ đẹp từ những điều bình dị

50 Comments

1. Xuống nhà người ta ăn nhậu vàng đeo đỏ tay mà chẳng li xì hai cháu vc khg biết điều dân Sai gòn mà dơ quá mình cũng dân sg đây con vợ ăn cứ khen mà kỳ quá mình nên chúc các bạn sống biết điều chúc nha

2. Nhìn anh chị hạnh phúc quá vk làm ck phụ vk ck miền quê thật giản dị và mộc mạc 2 anh chị de thương và hạnh phúc quá giống vs cau 1 túp lều tranh 2 trái tim vàng . Chúc 2 quý tử anh chị thêm tuổi mới nge lời ông bà cha mẹ ngoãn đẹp trai và học giỏi lớn lên là người dao Duc và là người con tri hieu . mãi yêu gia đình anh chị

3. Anh chi oi, day chi la phong nau an cua anh chi phai khong? Anh chi quay can nha cua anh chi cho cac em coi nha. Cam on anh chi

4. Chào cả nhà 🏡 một ngày mới vui 🤩 vẻ bình yên ngon tuyệt 😋 chúc mừng 🥂 năm mới 🌹 🌹 🌹

5. Tren ban tiec con dep nhat don so nhung rat dep Minh la nguoi VN toc den la dep nhat hop nhat di bat cu noi nao cung khong thay di hom

6. An mà sợ mất cái túi cái gì trong đó mà sợ mất ko dám bỏ một bên mà ăn cho thoải mái tèn 😂😂😂😂😂😁😁

7. Wow nhìn chảy nước miếng luôn bạn ơi! Hihi , khi nào có dịp chắc là sẽ về quê bạn để thưởng thức món ăn bạn nấu nha ! Bé tú nói món ăn bạn nấu lúc nào cũng số 1 👍👍👍👍!

8. Hôm nay có ban tới làm một bữa ăn rất ngon Chúc Gia Đình Một một vui vẻ hạnh phúc 🤙❤️❤️❤️😋

9. Lâu bạn về thăm quê vui chị hén . năm mới chúc gd ac và 2 cục vàng sức khỏe bình an và vạn sự như ý Phát Tài ..

10. Đừng ngu nghe lời người ta xui có em bé nghe , ở đời người ta chỉ mình vô con đường khổ không à , không ai chỉ mình vô con đường sướng

11. Mình thấy VN đeo vàng mình sợ luôn , sợ bị giết đó , không biết thiệt hay giả mà có ngày chết oan mạng

12. Có quê về ăn tết về đám tiệc rất vui ăn uống ăn nhậu đã luôn ở TP tết buồn lắm ko có quê biết Đi đâu trời

13. Bếp nhỏ chiều xuân đón khách xa
    Thanh long vừa chín ở sau nhà
    Vườn cây ao cá nên thơ quá
    Mái lá chiều nay nấu cháo gà
    Khách khứa vừa ăn đã khen ngon
    Chuối cây chát ngọt lại giòn giòn
    Thịt gà thơm béo và săn chắc
    Cháo nóng hành thơm tiêu tỏi cay
    Vài lon bia cho đời thêm vui
    Chuyện đời xưa tới chuyện đời nay
    Tình anh em bạn bè thân thiết
    Đi đâu cũng nhớ tới quê hương
    Thôi.nhé ngày mai mình chia tay
    Để về với công việc thường ngày
    Tôi thôn quê anh về thành phố
    Hội ngộ chúng mình chắc xuân sau

14. Lâu lâu có bạn bè ở xa về quê gặp nhau nhau được chị làm món cháo gà gỏi chuối cây đãi còn gì ngon cho bằng, Mẹ em cứ khen chị khéo tay hoài.

Leave a Reply